Clouds Media Group under fire after sharing Diamond and Davido’s video

The Giant Media House has been forced to eat a humble pie

On Saturday Night, Diamond graced Davido’s concert as a surprise act, after the singer asked for his support.

In a rare turn of events, Clouds Media Group went ahead to share the performance on the social media and YouTube channel, eliciting wild reactions from fans.

Pride

The act came as a surprise to many who argued that it was time for Clouds Media to swallow their pride and appreciate the hard work emanating from the Wasafi family.

The beef between Simba and Clouds Media is said to have been caused by the Head of Programmes at the media house Ruge Mutahaba, who in many occasions had been accused of bringing down the music industry.

Diamond’s Manager Sallam SK was among those who poked fun at Clouds Media after the surprise u-turn.

“Mie ndio naamka nimepata taarifa Clouds Media wameanza kutoa habari za Diamond, ngoja nirudi kulala inawezakana kuwa naota. Tunakuja na kampuni ya Maji karibuni tunaomba msaada wa jina???.Si ndio nimeamka nikakutana na hii...!! Video  asante kwa video clip hii, huu wimbo upo namba ngapi kwenye Top 20 yenu nimeupenda sana!” Wrote Sallam SK

Reactions from Fans

John Fongo“CLOUDS MEDIA uso umewashuuuuka huwezikuleta msanii mkubwa bila kuulizia diamond”

Ayubu Henry“clouddigital au ni nyingine basi kumbe mambo ni moto, media hamfai kuwa na bifu na wasan, wote ni private mwatafta cha mdomoni embu shilikianeni"

Kayumbe “milardayo nilikuwa napenda kufuatilia habari zako lakini kuingilia ugomvi Wa diamond na ruge nikakudharau mpaka Leo hata uposti nini sikuelewi kabisa mnafosi kumbemba kiba MTU mwenyewe habebeki halafu kumshusha diamond hamuwezi mliwawezea hao hao akina jide nasugu sio kwa diamond mmfeli mmeanza shobo wenyewe”

“Work hard until they can't avoid you. If Diamond doesn't inspire you, l don't know”

Ayoub Busanya "Nmekuja kwa heshima ya rafiki yangu davido"that means Davido alimuomba simba kuja kumsapoti....Hakika Diamond ni maji usipoyanywa utayafulia na usipoyafulia utayaoga...... Noma sana baada ya Mond kuingia hali ya hewa ikachafuka"

Yohana Joseph “Mtamkubali tu diamond wapuuzi nyie mlifikili naye ni jaydee mukimbania atayumba huyu ndio simba ni km maji na bado”

Jonas Amos “Tunajiandaa na wasafi festival,nimekuja kwa heshima ya mshikaji wangu au sio" Huu mwaka Mbona tutanyooka sasa Tangazo lake kwenye uwanja wangu hizi dharau”

Billz Juma“Milad ulikuwa unakosa pesa za viewers coz ya interest ya clouds pole sana hii ni biashara yako binafs au mmeshare na cloud”

Kifaru Songealog “mtangazaji: daimondi unazungumziaje media zinazoacha kupiga nyimbo zako? : unajua nikuambie kitu mimi nikama maji usiponioga utaninywa utanifulia au utanichambia kwaiyo wao waendelee kubania lakini wajue biashala yamzki sasa IPO usipoiyongelea utaongelea nini"

JOIN OUR PULSE COMMUNITY!

Eyewitness? Submit your stories now via social or:

Email: news@pulselive.co.ke