Diamond reveals plans to buy private jet (Video)

Making major moves

Diamond Platnumz

WCB president Diamond Platnumz, has revealed that plans are under way to ensure that he acquires his own private Jet by end of the year or early next year.

According to diamond, he has been working so hard in order to achieve everything he ever wished for.

Lazima ninunue Private Jet

“Uanjua watu wanasema huyu Diamond anafanya kazi tu hapumzikii. Wakati wewe unapumzika mimi nafaanya Kazi, na ndio kitu ambacho Kinanisaidia na kuwa na mafanikio mengi. Na kama sio mwaka huu basi mwakani lazima ninunue ndege yangu, ilo nawahakikishia. Na nimewaambia management kwamba Mwaka huu kwenye birthday yangu lazima ni nunue Rolls Royce, thamani yake sio chini ya elfu mia sita (Tsh600Million). Lazima niwe nayo kwa sababu nafanya kazi sana. Hii inamaana nimejijua vizuri na nikapanga mambo yangu na kusema lazima nifanikiwe na kuhakikisha familia yangu inakuwa proud” said Diamond Platnumz.

Diamond’s statement comes days after Babu Tale mentioned that they are considering getting him a personal doctor due to his over working nature.

Over-working

Tale explained hat Platnumz rarely gets time to rest, as he is very handy in anything that involves him, with lots of shows on his name.

"Diamond Platnumz Hapumziki Kabisa, Tunatafakari Kumtafutia Daktari wake mwenyewe tu, Aangalie Afya yake maana anajiover dose na kazi. Diamond anaanda Nguo yake ya kuvaa mwenyewe, anajistyle mwenyewe, video zake anafanya mwenye muda wa kuedit. Ni mtu ambaye anafanya vitu vingi, kama tunekuwa nchi zilizo endelea basi Diamond anahitaji Doctor wake. Diamond anajiover dose. Juzi kumekuwa na video iliyosambaa ukimuonyesha Diamond kama mtu ambaye hayuko sawa, lakini uweli ni kwamba ile video ilichuliwa wakati anawatch Rayvanny akiperfom na huku anajibu maswali, nao watu wakatafsiri kivyao"

"Of course hawezi kuwa sawa maana anafanya vitu vingi kwa wakati mmoja. Msani wetu yulko na shows nyingi sana, unaweza ukaona kuwa ni high dose tunampa , lakini wanasema kama ni muda wako wakutafuta basi tafuta. Tunapambana na wakati tunapambana tunafyonza damu ya yule dogo. So we need someone ambaye atatusaidia na huyo ni doctor labda" said Tale.

Video

JOIN OUR PULSE COMMUNITY!

Eyewitness? Submit your stories now via social or:

Email: news@pulselive.co.ke