Hamisa Mobetto finally owns up to leaked audio with ‘Witchdoctor’

She comes clean!!

Hamisa Mobetto finally owns up to leaked audio with ‘Witchdoctor’

She went ahead and said she only asked the Sheikh to pray for her to have peace with her baby daddy’s family for the sake of her son Dylan.

Ms. Mobetto added that she did not know the Sheikh she talked to and that they were only connected through a mutual friend.

“Alafu hakuwa mganga alikuwa Ustadh unajua sisi Waislamu unaweza kuwa unafanya dua muda wowote it doesn’t mean you are bewitching anybody, so then unakuja kuangalia kwamba mtu anaomba Amani anaongea na Ustadh anasema kwamba naomba unifanyie dua kwamba kama kuna uzito wowote, ama kuna maneno watu walipeleka ama kwamba moyo basi ufunguke watu waelewane kwa sababu mwisho wa siku kuna mtoto na lazima aende kwa bibi yake, lazima aende kwa babake, lazima awe kwangu. So there needs to be peace kwa hivyo ni vitu vya kawaida. Mimi naamini watanzania wengi sana wanaroga. Huyo mtu akawa anamwambia yaani wewe tumekupa kazi kwa nini Hamisa bado yupo na Diamond na mimi sikuwa kule hata huyo Sheikh ukiniuliza ana rangi gani simjui sijawahi kumuona na wala sijawahi kwenda huko,” said Hamisa Mobetto.

Voice notes

In the Voice notes, Hamisa was heard lamenting to the said medicine man on how she had been in a relationship with Diamond for the past 10 years yet the Sikomi hit maker was still hiding her from the public.

JOIN OUR PULSE COMMUNITY!

Eyewitness? Submit your stories now via social or:

Email: news@pulselive.co.ke