Hamisa Mobetto pours out her heart in emotional post days after being embarrassed by Diamond's family

I am positive greater things are coming- Hamisa

The CEO of Mobetto Styles has revealed that she is going through tough times at the moment and she described her path as a rough one.

Social media post

Hamisa wrote:

“Bado sijafika Mw/Mungu aliponipangia na kama mnavyoona barabara yangu ni mbovu, ina mashimo, mabonde na pia matope mengi kwa hiyo safari yangu inakuwa ngumu kidogo.

Lakini naimani sana na M/Mungu alonileta kwenye dunia hii, naimani ipo siku nitafika na Naimani barabara yangu hii nii mbovu ipo siku ataisawazisha na kuiweka rasmi.

Nina kushukuru sana Mungu, naimani kuna vibaya vingi umeniepusha navyo na pia naimani kuna vikubwa vizuri vyaja. Na naimani hivi vyote visingenipata mimi kama ningekuwa sina u-special wowote ndani yangu.”

The model felt attacked after Diamond’s sister praised Zari and pointed out that she is the best suit for Diamond for a wife.

Diamond's sister's description of Zari Hassan

“Nilivyoona ile video nimemiss uwepo wake Zari vile anavyomtreat Naseeb, akija atakuta nyumba iko chafu, atachachukua manguo yote afue asafishe nyumba yaani ni mwanamke ambaye ni msafi, ni mwanamke amabaye anamjali mwanaume wake awepo ama asikuwepo. Akiwepo anamjali Zaidi kwenye kula, kwenye nini kwahiyo kuna vitu vingi tumekumbuka ambavyo Naseeb havipati.”

Hamisa then gave her response in an emotional comment on Diamond's post that she was tired of being blamed for things she has not done  adding that there is a lot she could tell the media but she has kept quiet because she does not want her son to grow up.

Hamisa's message to Diamond

She wrote, “Ndo uoe Huyo Mwanamke ambae anatakiwa na Ndugu zako… na manager zako bila kusahau mashabiki… sio kutwa mie mtoto wa watu naandamwa na kukaliwa mie kooni!!!Sijakuita wala kukufunga Kamba……Kila siku maneno mimi Kwani alishindwa kukufata kukushauri? Unapokaa hapajui, number ya simu yako pia hana?.... kwani mie hayo maTv hayaombi kuniomba kunihoji mbona nakaa kimya?

Tena saa ingine na kaa kimya kuwastiri kwa mengi na pia Deylan akikuwa asione hii migogoro, lakini ndugu zako hawabebeki its too much. Talk to your family maana wewe ni mwanaume na uwezo ya kuyamaliza, na pia waambie unahitaji mke sio house girl wa nyumba.”

Adding “Mwanamke kazi yake kukupikia ule, nakadhalika au nilikuwa sikupikii tena sio wewe tuu na ndugu zako mkala na kusaza. Leo imekuwa Hamisa hajui kupika kusafisha nyumba kwa hiyo chumba chako tukimaliza lalana huwa anasafisha nani? Au walitaka niende niwafulie vyupi vyao nikimaliza.”

JOIN OUR PULSE COMMUNITY!

Eyewitness? Submit your stories now via social or:

Email: news@pulselive.co.ke