Diamond’s manager issues surprise message to Alikiba after he did this

The manager is known for his firm stand and overwhelming support to Artist

Mkubwa Fella has urged Tanzanian to embrace and support Alikiba’s new investment as it will help provide more employment to the Youth.

“Mimi nampongeza kwa kinywaji chake, kwa sababu yeye mwisho wa sikunsio tu anajizaidia tut yeye, hivo atawasaidia watu wengine pia. Kwa mfano sisi kama zile Karanga zetu sio tu kwa ajili ya Diamond bali kuna watanzania wengi wamwpata ajira. Ivo hata hii Mofaya wahini mofaya mmpe kijana supoti.. ni jambo zuri la kufanya” said Mkubwa Fella

Fella’s comments comes hours after Alikiba’s song meant to promote his Energy Drink “Mvumo wa Radi” backfired on Youtube.

Drop in viewership

The song registered a drop in viewership a thing that cause anxiety in Alikiba’s camp.

“Tunafahamu tatizo la kutokuongezeka kwa views kwenye akaunti ya YouTube ya ALIKIBA, na tupo kwenye mawasiliano ya moja kwa moja na makao makuu ya YouTube Africa ambao wanafanya kila jitihada kutatua tatizo hili kwa haraka iwezekanavyo. Shukrani kwa uvumilivu wenu na support mnayoendelea kutupa! Endeleeni kuangalia video ya  video. ” said Alikiba in a statement.

JOIN OUR PULSE COMMUNITY!

Eyewitness? Submit your stories now via social or:

Email: news@pulselive.co.ke