Rayvanny’s baby mama Fahyvanny fires tough warning at Harmonize's signee Ibraah

Fahyvanny is sick and tired of the ongoing drama

Rayvanny  and his Baby Mama Fahyma and their son

Award-winning FashionPreneur and Rayvanny’s Baby Mama Fahyma aka Fahyvanny has fired a tough warning at Konde Music Worldwide signee Ibraah, after insinuating that they are dating.

On Tuesday, Fahyvanny asked Ibraah to refrain from using her pictures to mislead the world or else they will meet in court.

“NAOMBA IFIKE MUDA MUWE NA HESHIMA NA JINA LA MTU UNAE TUMIA PICHA YANGU NA JINA LANGU KWA MANUFAA YAKO SHERIA ITAFATA MKONDO WAKE NIPO KIMYA SITAKI MAZOEA YAKIJINGA... kwakuongezea Naomba jina langu au picha zangu zisitumike kwenye mambo ya drama I’m not a drama queen... so plz naomba nisihusishwe na ujinga waina yeyote ule tafadhali 🙏” said Fahyma in part.

She went on to state that she is not in any kind of romantic relationship months after going separate ways with her Baby Daddy.

“Naomba nieleweka Sina Mahusiano na mtu waina Yeyote yule hasa wewe unaetumia picha zangu Nadhani nimeeleweka ikiendelea hii tuta pelekana Pabaya. Maana nimekaa kimya siokwamba sioni naona ila nimeongea Kukanusha mambo yaki jinga.. Mimi ni mtu na kheshima zangu.. ivyo nisi tumike kijinga tafadhali” warned Fahyvanny.

The warning come days after Harmonzie’s signee Ibraah shared Fahyvanny’s photos on his Instagram, raising eyebrows among his followers.

Dilemma

In April, Fahyma went on a bitter rant accusing Rayvanny of neglecting his own family, at the expense of his new relationship. At that particular time, Vanny Boy had just gone public with his affair with Paula Kajala.

The Award-Winning FashionPreneur went on to state that Rayvanny should just forget about them (Fayma and Son) and concentrated on his new relationship, instead of frustrating her for no good reason.

Enough Is Enough

“Kwa kukurahisishia sina mahusiano na wewe tena maana umenidanganya vya kutoshaa, endelea na hiyo familia yako mpya mimi na mtoto wangu tuwache, hatukuhusu kaa mbali na hao Malaya zako”

“Usinifanyue mtu mjinga Kwaajili ya Manufaa yako. Mimi nimekaa kimya kwa muda mrefu lakini inatosha siwezi tena kufanywa mjinga” said Fahyma in part.

The two have been in an on and off relationship, that has always left their fans guessing, if they are still an item.

“Nasema tena njia ya muongo ni fupi. Mtakapo sikia ukweli kutoka kwangu kila mtu ata wachukia wanaume”

Nilikuwa nikidanganywa kwa muda sasa ila inatosha siitaji kudanganywa tena baki na huyo huyo mimi staki tena, nitaendelea na Maisha yangu na mtoto wangu siitaji kifanywa mjinga tena. Naongea kifupi ila nitaongea kwa kirefu”

"Nimekubali kutukanwa kubeba maumivu yote nikijuwa navumilia kwa mtu ambae ni wa muhimu kwangu kumbe najidanganya mwenyewe. Imetosha sasa siwezi tenaa endlelea na huu mchezo ambayo hauna mwisho sitakii” added an angry Fahyma.

The mother of one also had a message for her replacement; “Na wewe unaejiona umepata labda nikwambie kitu, ujui chochote kile utaenda kufnaywa mjinga na mpumbavu mpka kufa kwako #Maliponihapahapaduniani”

Fahyma and Rayvanny used to live under the same roof but parted ways a few months a go. They are blessed with a handsome baby boy called Jaydan.

JOIN OUR PULSE COMMUNITY!

Eyewitness? Submit your stories now via social or:

Email: news@pulselive.co.ke