Alikiba speaks on breaking up with wife Amina Khalef barely a year after their wedding (Video)

Alikiba clears the air

Alikiba and his wife.  Is Alikiba's wife Amina pregnant ?

Tanzanian Legendary singer Ali Saleh Kiba aka Alikiba has for the first time addressed his alleged break up with wife Amina Khalef, affirming that they are still an item.

In an Interview with Clouds FM, Ali admitted that they have issues in their marriage that they are trying to sort out and currently his wife stays in Mombasa.

He cautioned Netizens against celebrating other people’s tribulations, as in the long run they may end up making things even worse.

“Ni kweli mimi na mke wangu tuna migogoro na ni jambo la kawaida kwenye ndoa, ila sijampa talaka hata moja”

“Watu wasipende kufurahia matatizo ya wenzao, au labda ni ukosefu wa kazi, hakuna jambo ambalo Mwenyezi amelihalalisha na analichukia kama talaka. Binadamu unapata wapi ujasiri wa kuchochea wenzako waachane kwenye ndoa, ni shetani tu ndio anapenda ujinga huo.” Said Alikiba.

We are not Divorced

The Mwana hit maker added that he hasn’t divorced his wife, as opposed to what had been reported by a number of gossip pages in Tanzania.

“Amekiri wana matatizo ya hapa na pale ila hajampa talaka mkewe, pia kama kijana wa kiislamu Dini inaruhusu kuwa na wake wa 4 ni sawa na ana haki hiyo ila watu waheshimu ndoa za watu sababu haya maneno labda ndio yanaharibu zaidi ndoa yake na waache kumpaka mke wake ubaya na mambo ya ushirikina” reads an update.

According to the Kings Records CEO he took his wife willingly to Mombasa (her home) at a time he was going for his Europe Tour.

She stays in Mombasa

“Kwa sasa mke wangu yupo nyumbani kwetu kwingine Mombasa, nilimrudisha kule kwa muda wakati nilipoenda on Europe Tour, pia Amina ni msomi, kukaa tu ndani nilikuwa simtendei haki, nikaona bora arudi kazini. Na kuhusu issue ya kupigana vibao ni issue ya uongo”

However, Kiba disclosed that his mother has greatly been affected by the rumours surrounding his Marriage.

“Mama yangu ndio msuluhishi mkuu ikitokea mimi na mke wangu tuna ugomvi, sijapenda watu waliojaribu kumkosea adabu Mama yangu. Tuwaheshimu Mama zetu, hata mke wangu ni Mama, heshima kwa akina Mama wote. Mama sasa amepata maradhi na hayuko sawa juu ya haya yanayoendelea”

“Taarifa za kwamba mke wangu hapendi ndugu zangu si za kweli, maisha yangu anayajua coz nimeishi nae kwa muda wa miaka 3 kabla ya ndoa. Sijapendezwa kabisa na watu wanaosema mke wangu mshirikina. Yote ya uongo.” added Kiba.

Video

JOIN OUR PULSE COMMUNITY!

Eyewitness? Submit your stories now via social or:

Email: news@pulselive.co.ke