Tanzanian singer Rajab Abdul Kahali aka Harmonize has landed in trouble with a section of WCB fans after failing to wish his former Boss Diamond Platnumz a happy Birthday.

On October 2nd the WCB President was celebrating life upon turning a year older and celebrities across the world took to social media to celebrate him for his continuous contribution in the music industry.

However, many expected that the former WCB first born (Harmonize) could have joined others in sending Birthday wishes to Simba, but Konde Boy did not bother as he went on posting own pictures and the progress of KondeBoy Mgahawa.

Harmonize under fire after snubbing Diamond's birthday

Following his act of snubbing Diamond’s big day, fans launched an online attack against him, lecturing him for forgetting those who helped him in time of need.

His act insinuated that he did not walk out of WCB Wasafi in good faith, as it had earlier been reported.

Here are some of the comments from fans who were not pleased with his actions.

Harmonize under fire after snubbing Diamond's birthday

Reactions from Fans

lexmaloloFala wewe boss wako kazaliwa ata kumwishi happy birthday mbwa ww unajiona star kumbuka bila @diamondplatnumz cjui ungekua kenge wa aina gani. Sema Heshima kitu kidogo”

sport255_Ndo ushavimba jumla jumla hata kumuwish Mond hutaki

codequavo “Mbona umpost mond naleo bidei yake kaka au mnaugomvi”

youngloudaplatnumz “Kaka muwish ata boss basi”

mwanukedangote “Kafilane uko atuna shina nasauti yako kwenye maskio yetu kaimbie kwenu umakondeni uko na amini huu ndio mwaka wako wamwisho”

Harmonize under fire after snubbing Diamond's birthday

tanashanation “Muwish basi ata HappyBirthday Boss wako”

monel_african_boy “muwish boss wako bas happy birthday”

thadey2 “Leo kazaliwa boss wako wa zaman mkumbuke ata kwa kumuwish mzee baba”

ukinuna_uwe_na_sababuKuwa na adabuu Mtoto wewe sema Happy Birthday kwa Boss wako”

dripkizzy3dKwahyo hujui kma Leo bday ya simba au

iam_allydante “Mzee Leo Ni birthday ya mond, Ni Busara Sana kumu wish coz Ni mtu muhimu katika maisha yako @diamondplatnumz

naccer99_Umeshindwa hata kupost b.day ya diamond... Ama kweli kila mwema ni msenge”

kiboko_ya_manara “Kama umetoka kwa amani kwnn usmtakie happy birthday boss wako”

abasi_shabani_17 “Usijisahaulishe leo ni Bday Ya Baba Yako @diamondplatnumz

dullycassidy_ “Leo birthday ya yule unatuambiaga kimziki ni babaako, usipomuwish tutajua kuwa kuna matatizo kati yenu, yani usipompost tu sisi tunaconclude kulaleki. Na ukimpost akoment, asipokoment tu tunajua bifu na sisi tunapick side”

officialmichaell “Oya mpost baba yako kazaliwa leo”