It’s only Diamond and I who know the truth about our relationship - Hamisa Mobetto

I have been through a lot kusema kweli - Hamisa.

A track that aims to encourage those who have been through her journey, the journey of getting a child with a man in a relationship/marriage and getting mocked and embarrassed relentlessly by society.

Speaking on her life since news of her pregnancy with Diamond came out, Hamisa disclosed that she has been through a lot and people have strong opinions about her relationship with Diamond but at the end of the day it’s only her and Diamond who know the truth.

“I have been through a lot kusema kweli !!! .... lakin pia sina wa kumlaumu wala haja ya kulalamika kwasababu kila mtu ana opinion yake kwenye situation yangu na hakuna anaeujua ukweli zaid ya mie muhusika mwenyewe...but naamini katika kuipa tabasamu , jamii inayonizunguka , wamama wanaonizunguka na wadada wanaonizunguka !” She wrote.

The petite businesswoman added that this wasn’t the path she chose but God has his reasons for why such things happen.

“Sikupanga njia yangu iwee hii but naona mwenyezi Mungu anasababu zake !!! I hope mtaupokea wimbo wangu huu wa Madam Hero ambao ni moja ya nyimbo za kwenye foundation yangu ya @themobettofoundation kama nguvu ya kupambana , kutokukata tamaa na kuangalia mbele kwa kila mwanamke aliyechaguliwa kupitia barabara kama yangu.”

The singer disclosed that all proceeds from the ‘Madam Hero’ song would be given to mothers going through hardships.“Nyimbo hii nlirecord mwaka jana kwenye studio ya @c9kanjenje. Soon nitaachia kwenye moja ya Apps ya Muziki na kila pesa itakayopatikana kutoka kwenye manunuzi ya Nyimbo hii a Madam Hero itawaendea Wamama wanaolea watoto katika maisha magumu au wanaujifungua Katika Hali Ngumu... In shaa Allah”

JOIN OUR PULSE COMMUNITY!

Eyewitness? Submit your stories now via social or:

Email: news@pulselive.co.ke