Popular Bongo Movie actress speaks out after the Internet killed her

"Don't wish other people death!!!

Through her Instagram account, Kyaka has expressed her disappointment in those wishing her death when her time was yet to come.

“Kifo kipo na hakuna atakaekikwepa... kila binadamu ataonja mauti na kukamilika kwa maisha yetu hapa duniani.... lakini pia hata kama humpendi mtu unamchukia iwe alikutendea ubaya au umeamua tu kumchukia Sio vizuri kumuombea kifo tena ukaona haitoshi basi unaweka matangazo mitandandaoni” wrote actress Jennifer Kyaka.

Not good

She added that it was not a good thing to wish your fellow human being death, despite the fact that everyone will die at a particular time in life.

“Nakushukuru wewe ulieamua kufanya hili.. najua unaniongezea umri wa kuishi.. na nikuambie tu kua mimi ni mzima wa afya na ninaishi kwa kudra za mungu.. nitakufa tu pale siku yangu itakapofika mungu atakapoamua kunichukua lakini sio kwa kutaka wewe.... sijui nilichokukosea mpaka kufikia kunitangazia kifo... nakuombea maisha marefu ili uendelee kuniona nikivuta pumzi ya mungu.... binadamu sisi laiti tungelijua kua si kitu kabisa tungeacha chuki zisizo na sababu.... asante mungu kwa kila kitu,” added actress Jennifer Kyaka.

JOIN OUR PULSE COMMUNITY!

Eyewitness? Submit your stories now via social or:

Email: news@pulselive.co.ke