Harmonize speaks after failing to perform in Eldoret

Harmonize speaks!!

Harmonize speaks after failing to perform in Eldoret

According to the singer, he could not perform because the promoter had had not paid as they had agreed.

“Ndugu zako hawakulipa pesa. Sorry,” said Harmonize as he responded to a fan who expressed her disappointment with what had transpired.

"..!!! BINAFSI NAJUA KIASI GANI PESA INATAFUTWA KWA UGUMU BUT KWA MAPENZI YENU MLIJITOA KUJA KUNI SUPPORT SIO KWASABABU MIE NI SPECIAL SANA....!!! NI KWA UPENDO WENU TUU ILA KILICHONISIKITISHA NI PROMOTERS KUCHUKUA PESA ZA WATU WASIO PUNGUA 4000K THEN WAKASHINDWA KUJA KUMALIZIA PAYMENT ILIYOBAKI NA KUKIMBIA HII INAUMIZA SANA...!! (1) NI DALILI YA KUNIVUNJIA HESHIMA NA UAMINIFU KWA MASHABIKI ZANGU (2) IMENIUMIZA KUONA WATU WALIOJITOA KULIPA VIINGILIO VYAO JUST FOR ME WANADHULUMIWA MWISHO KABISA...!!! NISEME SAMAHANI  NEXT TIME NITAHAKIKISHA TUMELIPWA DOO YOTE KABLA NI COME TRUST ME I'M SO....!!! DISAPPOINTED AND I LOVE YOU AND I WAS EXTRA READY I DID AND EVERYTHING THIS IS TO BAD ....!!!!," added Harmonize in another post.

Thousands of fans who had flocked the venue also went to the singer’s page to express their frustrations for what had happened.

Here are their reactions;

Umetukera Sana harmonize sisi Kama watu wa Eldoret ...Kama haukua unakuja ungesema hata pesa zetu tufanyie kitu ya maaana si kutuweka kwa baridi...nkt! That's not how it works....

usirudi eldoret tena... You've wasted our time nkts!

Y have u not performed in eldoret...and we paid ...scamm

Akiiiii ELDORET. Jamani huyu konde boy ametutendaaaaa. Iyo baridi yote alafu twatoka ivooo. Sio fare

really and we bought tickets !!!that was really bad acha tu nilale had longed for your show

Nimekereka kupindukia  I left my affairs to come watch what happened

Umetuangusha Kama fun's wako tunatoa machozi hapa eldoret, umetukera Sana

We pay for VIP then this guy just doesn't show up....umeudhi sana weee

You really disappointed us big time  ... tulilipa pesa bure and wasted our time kwa baridi nkt!!

Heey people stop blaming  its not his fault,makosa iko kwa event organizers and promoters,he has just spoken that he wasn't paid simple

WEWE HARMONIZE..... PESA ZANGU MIMI KAMA MKAAAZI WA ELDORET SANA SANA LANGAS.. HUEZI NIIBIA NIKIONA.. UJUE NAKUDAI MIA TATU WEWE SIEZI LIPA MIA TANO ALAF USOME MIMI APA!!!  nrudishie zangu hela!!!

soo true...he was in eld town so alicome and no way he can perform without be paid...

hapa umetufeli sana. We paid, you travelled but didn't show up juu ya hela. Kwani huezi perform then mambo ya hela uyashughulikie baadaye?. Umetuangusha. Mbona ulitravel basi??

bro they didn’t give him the money how do you expect him to show up

ulituangusha sport's club tulikungoja hadi 3am na vile nilikuwa nimelipia VVIP...

VIP was on fire...but you disappointed us.....The event was total bullshit..promoters and Event organizers ni washenzi Kabisa.... Value for our money???

Harmonize lipa Deni rundi kwenu, una Kama za hamissa wewe. Kwenda unapoona dee akienda,

You didn't show up at night. What the fuck were you doing in Eldoret? Bure kabisa

, uko sawa kakangu si kazi ya kanisa ulikuwa unakuja kufanya, lazima ungelipwa na ujee.....Wanao piga kelele si mngelala

JOIN OUR PULSE COMMUNITY!

Eyewitness? Submit your stories now via social or:

Email: news@pulselive.co.ke