Renowned Bongo Flava artiste is Dead

Diamond and other celebs have mourned the singer

According to his Manager, the death of the musician was caused by a long illness from Malaria.

“ alikua akisumbuliwa na Ugonjwa wa Malaria Pamoja na UTI ya Muda Mrefu.. Alizidiwa ghafla Jana usiku kwa kupata maumivu ya kichwa Hali iliopelekea kushindwa kufika Hospitalini na hatimae alifariki dunia akiwa kwenye gari kukimbizwa Hospitali” said his Manager

The Bongo Fleva Industry in Tanzania led by Diamond Platnumz and Jacqueline Wolper mourned the sudden death of the talented musician.

What celebrities wrote about the Late Sam Wa Ukweli:

Diamond Platnumz

“MBELE YAKO NYUMA YETU SAM.... InshaAllah Mwenyez Mungu ailaze Roho yako na za wote walotutangulia Mahala pema peponi Amin”

Jacqueline Wolper

“Poleni Ndugu wafiwa wote na Mashabiki kwa ujumla jamani. R.i.p Sam Tangulia mwaya”

Harmonize

“R.I.P BLOOD “

Belle 9 TZ

“Rest In Peace brother sam..”

Snura Mishi

“Dah!!!nitasema nini sasa mimi, tangulia tu mdogo wangu harakati ndio zimeishia hapa kweli???”

Afande Selle

“Tukimaliza kazi tutavalishwa taji...Rest in Power Sam wa ukweli...”

Kala Jerimiah

“pUMZIKA KWA AMANI NDUGU YETU KIJANA MWENZETU MSANII MWENZETU SAM WA UKWELI UMEUMALIZA MWENDO. BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA JINA LAKE LIHIMIDIWE.”

Bright Music

“Pumzika kwa amani Bro…Ina lilah waina ilah raajuuni”

Tunda man

“Inna lilah wainna illaihi rajiun...”

JOIN OUR PULSE COMMUNITY!

Eyewitness? Submit your stories now via social or:

Email: news@pulselive.co.ke