Hamisa Mobetto’s message to Future husband elicits mixed reactions among her followers

Bado hujachoka kulala peke yako jamani -Hamisa

Hamisa Mobetto’s message to Future husband elicits mixed reactions among her followers

It sucks to be single, especially when everyone in your circle of friends is already taken, and you can’t help but feel like you’re way behind in the love department, or life in general.

This seems to be the situation Tanzanian Video vixen cum business woman Hamisa Mobetto sailing in. The Madam Hero maker penned down a message to her future husband, questioning why it’s taking him so long to locate her.

In an Instagram post seen by Pulse Live, Ms Mobetto is wondering why her future hubby is not yet tired of lonely nights.

“Dear Future Husband ...Popote ulipo sijui wapi, Hivi bado hujachoka kulala peke yako jamani kweli...?” reads Hamisa post.

The post prompted a section of her 4.6 million followers to join the conversation, to let her know what they feel about her concerns.

Here are a few reactions to the post;

hamisaudakus “Jaman nipo apa hamisa mwenyew nmechoka kulala pekeangu”

carrymastoryHahahahahahahahah we kwani huchoki dada”

mwajeiirakoze “Duuh nimecheka nacaption…kwaio sisi tushakuchagulia alikiba mnaendana”

youngkacha “Kama namuona mondi anavyoweweseka akiona izi picha “

ms.hajra “Halali peke yake anaye bby wake wanadanganyana”

More reactions

wema_memes “akili zako unazijua mwenyewe... Sema Ka Rangi Ka kichotara unako baby”

reall__llEmbu muache future husband aenjoy na Ex wake hukoo mtxxx @hamisamobetto

undercoverboss2 “Weeeeee THUNDERSTORMS @hamisamobetto unataka watu wazimie hukooo walikoo, yanii wew THUNDERSTORMS @hamisamobetto Nakupasuaaa jichooo walaii mbona unatukomeshaa hiviii”

madikodikomkwee leo umeni maliza. Wacha nimwite baba mkwe ajitokezeee”

zaiylissa “Yaniii, sijui hawachoki wenzao tumechoka kulala na nguo…jotoooo”

blancanisationsYou so beautifull @hamisamobetto nimekuwa man i marry you wallay trust me much love boo”

elimu_ya_chumbani “Hahaa ningekuwa mwanaume ningekuoa haki, wanaume wa bongo sijui wanafeli wapi”

alikiba__update “nipo hapa Mama nimechoka kwa kweli kulala peke angu njoo basi Huku”

Just the other day Hamisa mentioned that she desires to have more kids, but wants that to happen when she is married.

“Mi napenda watoto kwa hiyo natarajia kupata watoto Zaidi huko mbeleni so hopefully maybe mwenyezi mungu atasaidia nitapata katika ndoa Insha Allah and also sio kwa sasa hivi kwa sababu nina mikataba ya watu siwezi nikaidrop kwa sababu nimeamua kupata mimba. Kwa hiyo everything takes time kila kitu kinapangwa pia wakati utakapo fika itatokea,” she said.

JOIN OUR PULSE COMMUNITY!

Eyewitness? Submit your stories now via social or:

Email: news@pulselive.co.ke