Why I ditched Clouds FM to join Wasafi TV – Zamaradi Mketema reveals

Nina uhuru wa kufanya kazi na mtu yoyote

While speaking to Dizzim Online, the Watoto Festival founder explained that there was no bad blood between Clouds and her but wanted to make a major move in her career.

My talent

The media personality went on to add that her massive talent allowed her to work with anyone she wanted and anyone that was interested in her.

“Mnaenda sana deep lakini sababu ni Maisha tu, si unajua kwenye Maisha unatoka hatua moja unaenda nyingine. Sijagombana huko nlikotoka wala hakukuwa na shida yoyote lakini it’s more like mimi ni mtangazaji apart from vitu vingine, ni mtangazaji ambaye nina talent kubwa sana kwenye swala nzima la utangazaji. Kwa hivyo kama nimetoka sehemu and baada ya muda naona niko tayari kufanya kazi, nina uhuru wa kufanya kazi na mtu yoyote ambaye mimi ninamtaka au ambaye yeye ananitaka. Ndio nikaamua nione nikaona kabisa Wasafi ndio sehemu ambayo siwezi wacha kipaji changu kife au nionekwamba acha tu kiende nikae nyumbani kwasababu moja mbili tatu”.

Strategies

When asked which of the two media houses was bigger, the presenter declined to choose sides as she claimed that the power of the media houses depended entirely on their strategies.

“So tuseme nimeamua tu kufanya kazi, it’s all life. Sitaki kufananisha Clouds na Wasafi ama Wasafi na Clouds wala media yoyote clouds nahiheshimu kasababu imenilea sana na Wasafi naiheshimu kwasababu ndipo nilipo. So ukubwa wa Wasafi unategemea strategies ambazo zitakuwepo, zipo na zitafanyiwa kazi na ukubwa wa Clouds inategemea strategies zao pia kwa hivyo ni vitu za muda muda ndio wa kuongea,” she concluded.

Recently, Zamaradi locked horns with actress Wema Sepetu after the 2006 Miss Tanzania accused the presenter of stealing her dress idea during her son’s 40 day’s party.

JOIN OUR PULSE COMMUNITY!

Eyewitness? Submit your stories now via social or:

Email: news@pulselive.co.ke